Máy Hút Mùi Eurosun EH-90AF79Pro
Giá niêm yết:
11,080,000đ
Giá khuyến mãi: 7,756,000đ
Số lượng :
- Loại sản phẩm: Máy hút mùi gắn áp tường
- Mã sản phẩm: EH-90AF79PRO
- Thương hiệu: Eurosun
- Kiểu dáng: T-Shape Tornado (Slim)
- Động cơ Inverter BLDC tiết kiệm điện và hoạt động rất êm
- Điều khiển cảm ứng 5 tốc độ
- Công suất hút mùi: 980 m3/h
- Kích thước: 900 mm
- Bảo hành chính hãng: 03 năm
KHUYẾN MÃI CỰC SỐC
GỌI ĐẶT MUA
VINA BẾP
THIẾT BỊ NHÀ BẾP NHẬP KHẨU
Liên Hệ Mua Hàng
840 Huỳnh Tấn Phát, P.Tân Phú, Quận 7
(Làm việc từ 8h-21h các ngày trong tuần ngoài giờ vui lòng đặt hàng online)
Hỗ trợ tư vấn và lắp đặt
  • Lắp đặt tận nhà miễn phí TPHCM
  • Tư vấn lắp đặt bếp phù hợp nhất với gia đình bạn
Ưu đãi khi mua Phụ Kiện cùng Máy Hút Mùi Eurosun EH-90AF79Pro
Tổng tiền:
Máy Hút Mùi Eurosun EH-90AF79Pro là dòng máy hút mùi bếp kiểu dáng chữ T kích thước 900mm chuyên thiết kế để lắp áp tường rất sang trọng, thiết kế có mặt trước là mặt kính màu đen mỏng chỉ 4cm.
may-hut-mui-eurosun-eh-90af79pro
may-hut-mui-eurosun-eh-90af79pro-hinh-1
may-hut-mui-eurosun-eh-90af79pro-hinh-4
Đặc Tính Của Máy Hút Mùi Eurosun EH-90AF79Pro:
  • Hút mùi bếp gắn áp tường
  • Hệ thống hút xả: Tuần hoàn và thông gió
  • kiểu dáng T-Shape Tornado HOOD
  • Thân máy : Inox cao cấp, kính Tempered
  • Điều khiển cảm ứng 5 tốc độ
  • Chức năng thông minh Smart lưu mức công suất hoạt động lần gần nhất.
  • Lưới lọc Inox kiểu dáng Châu Âu kết hợp Aluminum sang trọng.
  • Lọc, khử mùi bằng than hoạt tính
  • Đèn LED light 2x 1W
may-hut-mui-eurosun-eh-90af79pro-hinh-2
may-hut-mui-eurosun-eh-90af79pro-hinh-6
Thông Tin Kỹ Thuật Của Máy Hút Mùi Eurosun EH-90AF79Pro:
  • Công suất hút: ±980m3/h
  • Động cơ : Inverter Dual Smart BLDC 90W
  • Độ ồn : ≤  45db
  • Ống thoát: Ø 150mm