Máy Hút Mùi Eurosun EH-90CN73E
Giá niêm yết:
12,190,000đ
Giá khuyến mãi: 8,530,000đ
Số lượng :
- Loại sản phẩm: Máy hút mùi gắn áp tường
- Mã sản phẩm: EH-90CN73E
- Thương hiệu: Eurosun
- Động cơ Inverter BLDC tiết kiệm điện và hoạt động rất êm
- Điều khiển cảm ứng 5 tốc độ
- Chức năng thông minh lưu mức công suất lần gần nhất
- Công suất hút mùi: 980 m3/h
- Kích thước: 900 mm
- Bảo hành chính hãng: 03 năm
KHUYẾN MÃI CỰC SỐC
GỌI ĐẶT MUA
VINA BẾP
THIẾT BỊ NHÀ BẾP NHẬP KHẨU
Liên Hệ Mua Hàng
840 Huỳnh Tấn Phát, P.Tân Phú, Quận 7
(Làm việc từ 8h-21h các ngày trong tuần ngoài giờ vui lòng đặt hàng online)
Hỗ trợ tư vấn và lắp đặt
  • Lắp đặt tận nhà miễn phí TPHCM
  • Tư vấn lắp đặt bếp phù hợp nhất với gia đình bạn
Ưu đãi khi mua Phụ Kiện cùng Máy Hút Mùi Eurosun EH-90CN73E
Tổng tiền:
Máy Hút Mùi Eurosun EH-90CN73E là dòng máy hút mùi bếp kiểu dáng kính vát kích thước 900mm đặc biệt rất thích hợp để lắp áp tường không tủ phía trên rất đẹp và vô cùng sang trọng.
may-hut-mui-eurosun-eh-90cn73e
may-hut-mui-eurosun-eh-90cn73e-hinh-2
may-hut-mui-eurosun-eh-90cn73e-hinh-3
ĐẶC TÍNH CỦA MÁY HÚT MÙI EUROSUN EH-90CN73E:
  • Hút mùi bếp gắn áp tường
  • Hệ thống hút xả: Tuần hoàn và thông gió
  • kiểu dáng Shape Tornado HOOD
  • Thân máy: Inox cao cấp
  • Điều khiển cảm ứng 5 tốc độ
  • Chức năng thông minh Smart lưu mức công suất hoạt động lần gần nhất.
  • Lưới lọc nan Inox.
  • Lọc, khử mùi bằng than hoạt tính
  • Đèn LED light 2x 1.5W
THÔNG TIN KỸ THUẬT CỦA MÁY HÚT MÙI EUROSUN EH-90CN73E:
  • Công suất hút: ±980m3/h
  • Động cơ: Inverter Dual Smart BLDC 90W
  • Độ ồn: ≤  45db
  • Ống thoát: Ø 150mm