Máy Hút Mùi Eurosun EH-70AF71
Giá niêm yết:
7,680,000đ
Giá khuyến mãi: 5,376,000đ
Số lượng :
- Loại sản phẩm: Máy hút mùi gắn áp tường
- Mã sản phẩm: EH-70AF71
- Thương hiệu: Eurosun
- Kiểu dáng: T-Shape Tornado (Slim)
- Động cơ Inverter BLDC tiết kiệm điện và hoạt động rất êm
- Điều khiển cảm ứng 5 tốc độ
- Hoặc Điều khiển tắt/mở, tăng/ giảm tốc độ hút bằng cảm biến vẫy tay
- Công suất hút mùi: 980 m3/h
- Đèn Led Light Belt 3W
- Kích thước: 700 mm
- Bảo hành chính hãng: 03 năm
KHUYẾN MÃI CỰC SỐC
GỌI ĐẶT MUA
VINA BẾP
THIẾT BỊ NHÀ BẾP NHẬP KHẨU
Liên Hệ Mua Hàng
840 Huỳnh Tấn Phát, P.Tân Phú, Quận 7
(Làm việc từ 8h-21h các ngày trong tuần ngoài giờ vui lòng đặt hàng online)
Hỗ trợ tư vấn và lắp đặt
  • Lắp đặt tận nhà miễn phí TPHCM
  • Tư vấn lắp đặt bếp phù hợp nhất với gia đình bạn
Ưu đãi khi mua Phụ Kiện cùng Máy Hút Mùi Eurosun EH-70AF71
Tổng tiền:
Máy Hút Mùi Eurosun EH-70AF71 là dòng máy hút mùi bếp kiểu dáng chữ T kích thước 700mm chuyên thiết kế để lắp áp tường sang trọng, thiết kế có mặt trước là mặt kính màu đen mỏng 5cm.
may-hut-mui-eurosun-eh-70af71
may-hut-mui-eurosun-eh-70af71-hinh-2
ĐẶC TÍNH CỦA MÁY HÚT MÙI EUROSUN EH-70AF71:
  • Hút mùi bếp gắn áp tường
  • Hệ thống hút xả: Tuần hoàn và thông gió
  • kiểu dáng T-Shape Tornado HOOD
  • Thân máy : Inox cao cấp, kính Tempered
  • Điều khiển cảm ứng 5 tốc độ
  • Điều khiển tắt/mở, tăng/ giảm tốc độ hút bằng cảm biến vẫy tay thông minh
  • Lưới lọc Nan Inox cao cấp.
  • Lọc, khử mùi bằng than hoạt tính
  • Đèn LED light Belt 3W
THÔNG TIN KỸ THUẬT CỦA MÁY HÚT MÙI EUROSUN EH-70AF71:
  • Công suất hút: ±980m3/h
  • Động cơ : Inverter Dual Smart BLDC 70W
  • Độ ồn : ≤  45db
  • Ống thoát: Ø 150mm