Máy Hút Mùi Eurosun EH-90CN78B
Giá niêm yết:
11,190,000đ
Giá khuyến mãi: 7,830,000đ
Số lượng :
- Loại sản phẩm: Máy hút mùi gắn tường kiểu kính vát
- Mã sản phẩm: EH-90CN78B
- Thương hiệu: Eurosun
- Kiểu dáng kính vát sang trọng
- Động cơ Inverter BLDC tiết kiệm điện và hoạt động rất êm
- Điều khiển cảm ứng 3 tốc độ
- Công suất hút mùi: 980 m3/h
- Kích thước: 900 mm
- Bảo hành chính hãng: 03 năm
KHUYẾN MÃI CỰC SỐC
GỌI ĐẶT MUA
VINA BẾP
THIẾT BỊ NHÀ BẾP NHẬP KHẨU
Liên Hệ Mua Hàng
840 Huỳnh Tấn Phát, P.Tân Phú, Quận 7
(Làm việc từ 8h-21h các ngày trong tuần ngoài giờ vui lòng đặt hàng online)
Hỗ trợ tư vấn và lắp đặt
  • Lắp đặt tận nhà miễn phí TPHCM
  • Tư vấn lắp đặt bếp phù hợp nhất với gia đình bạn
Ưu đãi khi mua Phụ Kiện cùng Máy Hút Mùi Eurosun EH-90CN78B
may-hut-mui-eurosun-eh-90cn78b
Máy được trang bị động cơ BLDC hút mùi cực kỳ êm ái là điểm cộng cho dòng máy hút mùi này.
Máy Hút Mùi Eurosun EH-90CN78B Kiểu dáng kính vát giống tivi
Máy Hút Mùi Eurosun EH-90CN78B Kiểu dáng kính vát
Máy Hút Mùi Eurosun EH-90CN78B kính vát kích thước 900 mm được trang bị loại động cơ mới nhất và tốt nhất dùng cho máy hút mùi đó là động cơ BLDC Inverter Motor.
Máy Hút Mùi Eurosun EH-90CN78B động cơ BLDC Inverter
may-hut-mui-eurosun-eh-90cn78b-kich-thuoc-900-mm
Đặc tính của Máy Hút Mùi Eurosun EH-90CN78B:
  • Hút mùi bếp gắn áp tường
  • Hệ thống hút xả: Tuần hoàn và thông gió
  • Thân máy : Inox cao cấp, kính Tempered
  • Điều khiển cảm ứng 3 tốc độ
  • Chức năng thông minh Smart lưu mức công suất hoạt động lần gần nhất.
  • Lưới lọc nan Inox kiểu dáng Châu Âu sang trọng.
  • Lọc, khử mùi bằng than hoạt tính
  • Đèn LED 2 x1.5W
Thông tin kỹ thuật của Máy Hút Mùi Eurosun EH-90CN78B:
  • Công suất hút: ±980m3/h
  • Động cơ : Inverter Dual Smart BLDC 90W
  • Độ ồn : ≤  45db
  • Ống thoát: Ø 150mm